CNC Milling Service

Kayan aiki

01

Kamfanonin mashin ɗin CNC galibi suna sanye da kayan aikin bincike na ci gaba don tabbatar da cewa inganci da daidaiton sassan injinan sun cika buƙatu.

02

Injin Auna Daidaitawa (CMM) ɗaya ne daga cikin gama gari kuma mahimman kayan dubawa. Yana iya daidai auna ma'auni mai girma uku, siffar da jurewar matsayi na sassan, samar da cikakkun bayanai don kula da inganci.

03

Ana iya amfani da kayan auna hoto don auna ma'auni mai girma biyu, kwane-kwane da fasalulluka, tare da halayen sauri da daidaito.


04

Ana amfani da gwajin taurin ƙarfi don gano taurin sassan don kimanta kayan aikinsu.

05

Gwajin Roughness na iya auna ƙarancin ɓangaren ɓangaren don tabbatar da cewa ingancin saman ya cika buƙatun ƙira.

06

Har ila yau, akwai na'urar microscope na duniya, wanda zai iya yin ma'auni mai mahimmanci da nazarin ƙananan sassa.

07

Bugu da ƙari, za a iya amfani da masu nazari na kallo don nazarin abubuwan da ke tattare da su don tabbatar da ingancin kayan aiki.

08

Wadannan kayan aikin dubawa suna aiki tare don samar da tabbacin abin dogara ga ingancin samfurin kamfanonin CNC machining.